Lịch thi đấu ngày 9/8 và kết quả ngày 8/8 giải Vietnam F3 Futures

VTVcab tường thuật trực tiếp giải Vietnam F3 Futures trên các kênh Thể thao TV, Thể thao TV HD và Thể thao tin tức HD. Lý Hoàng Nam và Nguyễn Hoàng Thiên đều sẽ thi đấu ở nội dung đơn nam ngày 9/8.

f3-mens-futures

Lịch thi đấu ngày 9/8

Thời gian Sân Trung tâm Sân 1 Sân 5
9h00 Seong Chan Hong (Hàn Quốc) [1]

Sasi Kumar Mukund (Ấn Độ)

Takuto Niki (Nhật Bản) [3]

Hyun-Woo Nam (Hàn Quốc)

 

Arata Onozawa (Nhật Bản) [6]

Jui-Chen Hung (Đài Loan)

Không trước 10h Shane Vinsant (Mỹ)

Vũ Artem (Việt Nam)

 

 

Jirat Navasirisomboon (Thái Lan)

Jumpei Yamasaki (Nhật Bản)

Rishab Agarwal (Ấn Độ)

Zihao Xia (Trung Quốc)

 

 

Không trước 11h30 Nguyễn Hoàng Thiên (Việt Nam)

Liang-Chi Huang (Đài Loan) [4]

 

Masato Shiga (Nhật Bản) [7]

Aoran Wang (Trung Quốc)

Yuichi Ito (Nhật Bản)

Maciej Smola (Ba Lan)

Không trước 13h00 Lý Hoàng Nam (Việt Nam)

Yunseong Chung (Hàn Quốc) [5]

 

 

Puriwat Chatpatcharoen (Thái Lan)

Sora Fukuda (Nhật Bản)

 

Kittiphong Wachiramanowong (Thái Lan)

Antoine Escoffier (Pháp) [2]

Không trước 14h00 Huỳnh Minh Hưng (Việt Nam) / Trinh Linh Giang (Việt Nam)

Seong Chan Hong (Hàn Quốc) / Zhao-Tai LI (Trung Quốc)

Joe Cooper (Anh) / Michael-Ray Pallares-Gonzalez

Aryan Goveas (Ấn Độ) / Mohit Mayur Jayaprakash (Ấn Độ)

 

Takuto Niki (Nhật Bản) /

Arata Onozawa (Nhật Bản) [1]

Jacob Grills (Australia) / Jonathan Kanar (Pháp)

Kết quả thi đấu ngày 8/8

  • David Agung Susanto (Indonesia) – Trịnh Linh Giang (Việt Nam) 6 – 3, 6 – 3
  • Daniel Kossek (Ba Lan) – Shintaro Imai (Nhật Bản) 2 – 6, 0 – 6
  • Hiroki Kondo (Nhật Bản) / Jumpei Yamasaki (Nhật Bản) – Zhaoyi Cao (Trung Quốc) / Liang-Chi Huang (Đài Loan) 6 – 4, 6(3) – 7, 10 – 5
  • Pruchya Isarow (Thái Lan) – Jacob Grills (Australia) 4 – 6, 5 – 7
  • Jui-Chen Hung (Đài Loan) / Aoran Wang (Trung Quốc) – Xiao Gong (Trung Quốc) / Hyun-Woo Nam (Hàn Quốc) 6 – 2, 4 – 6, 10 – 5
  • Mohit Mayur Jayaprakash (Ấn Độ) – Jonathan Kanar (Pháp) 4 – 6, 2 – 6
  • Sora Fukuda (Nhật Bản) / Yuichi Ito (Nhật Bản) – Yunseong Chung (Hàn Quốc) / Jae-Min Seol (Hàn Quốc) 2 – 6, 3 – 6
  • Daniel Kossek (Ba Lan) / Maciej Smola (Ba Lan) – Lý Hoàng Nam (Việt Nam) / Nguyễn Hoàng Thiên (Việt Nam) 4 – 6, 0 – 6
  • Congsup Congcar (Thái Lan) / Jinat Nawasirisomboon (Thái Lan) – Pruchya Isarow (Thái Lan) / Kittiphong Wachiramanowong (Thái Lan) 1 – 6, 2 – 6
  • Sasi Kumar Mukund (Indonesia) – Bingyu YU (Trung Quốc) 6 – 1, 6 – 2
  • Rishab Agarwal (Ấn Độ) – Jatin Dahiya (Ấn Độ) 6 – 1, 6 – 3
  • Xiao Gong (Trung Quốc) – Sora Fukuda (Nhật Bản) 3 – 6, 4 – 6
  • Nguyễn Văn Phương (Việt Nam) – Shane Vinsant (Mỹ) 1 – 6, 4 – 6

(Đăng ký truyen hinh cap trung uong để được hưởng nhiều ưu đãi hấp dẫn)

 

error: Content is protected !!
Bấm Gọi Miễn Phí: O981 856 555